Methyl 3,4-diaminobenzoate 98%
Girma: 1.3± 0.1 g/cm³
Matsayin tafasa: 376.9 ± 22.0 ℃ a 760 mmHg
Matsayin narkewa: 107-109 ℃
Molecular Formula: C8H10N₂O
Nauyin Kwayoyin: 166.177
Wutar Wuta: 224.6± 18.7 ℃
Madaidaicin taro: 166.074234
PSA (Yankin Fasalin Wuta): 78.34000
LogP (Octanol/Water Partition Coefficient): 0.63
Tururi matsa lamba: 0.0± 0.9 mmHg a 25 ℃
Fihirisar Magana: 1.623
Yanayin Ma'ajiya: Rufe, sanyi, bushewa, da samun iska mai kyau
Kwanciyar hankali: A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ba ya lalacewa kuma baya shan haɗari masu haɗari.
XlogP (Ma'aunin Haruffa): Babu
Adadin Masu Ba da Tallafin Haɗaɗɗiyar Hydrogen: 2
Yawan Masu Karɓar Haɗin Ruwa: 4
Adadin Hannun Hannu masu Juyawa: 2
Yawan Masu Taimako: 8
Wurin Yanayi na Polar Topological: 78.3
Yawan Atom masu nauyi: 12
Cajin Sama: 0
Hadawa: 172
Adadin Atom na Isotope: 0
Adadin Ma'auni na Stereocenter: 0
Adadin Sitiriyocenter da ba a bayyana ba: 0
Adadin Ƙayyadaddun Maɗaukakin Maɗaukakin Maɗaukaki: 0
Adadin Ƙirar Maɗaukakin Mahimmanci: 0
Adadin Raka'a Masu Haɗin Kai: 1
Kara :
Yawan yawa (g/ml, 20℃): Ba a ƙayyade ba
Dangantakar Turin Dinsity (g/mL, iska=1): Ba a tantance ba
Wurin narkewa (℃): 107-109
Wurin tafasa (℃, matsa lamba): Ba a ƙayyade ba
Wurin tafasa (℃, 9 mmHg): Ba a ƙayyade ba
Fihirisar Refractive: Ba a ƙayyade ba
Flash Point (℃): Ba a ƙayyade ba
Takamaiman Juyawa (º): Ba a ƙayyade ba
Wurin Aiwatarwa ko Zazzagewar wuta (℃): Ba a ƙayyade ba
Ruwan tururi (kPa, 25 ℃): Ba a ƙayyade ba
Cikakkar Tufafi (kPa, 60℃): Ba a tantance ba
Zafin Konewa (KJ/mol): Ba a ƙayyade ba
Mahimman Zazzabi (℃): Ba a ƙayyade ba
Matsanancin Matsi (KPa): Ba a ƙayyade ba
Logarithm na Octanol/Water Partition Coefficient (LogP): Ba a ƙayyade ba
Ƙimar Ƙarfin Ƙarfafawa (% ƙarar/ƙarar, V/V): Ba a ƙayyade ba
Ƙarƙashin Ƙarfin Ƙarfafawa (% ƙarar / ƙarar, V/V): Ba a ƙayyade ba
Solubility: Ba a ƙayyade ba
Bayani: GHS06
Kalmar siginar: Haɗari
Bayanan Hazard: H301-H319
Bayanin Rigakafi: P301+P310-P305+P351+P338
Kayan Kariyar Keɓaɓɓen: Nau'in Mashin ƙura N95 (US); Garkuwar ido; Garkuwan fuska; Lambar Hazartar safar hannu (EU): Xn: Mai cutarwa;
Bayanin Haɗari (EU): R20/21/22
Bayanan Tsaro (EU): S26-S36/37/39-S36/37
Lambar safarar Kaya mai haɗari: UN 2811 6.1 / PGIII
Yanayin Ajiya
Rufe, sanyi, bushe, ma'ajiyar iska
Kunshin
Cushe a cikin 25kg/drum, ko cushe bisa ga bukatun abokin ciniki.
Filin Aikace-aikace
Matsakaicin magunguna, Masu ɗaukar hoto, Pigments da rini.